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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu 
Hassan amefanya uteuzi wa Viongozi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa 
iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, 
Viongozi walioteuliwa ni kama ifuatavyo:-  
 

(i) Bi. Nenelwa Mwihambi ameteuliwa kuwa Jaji wa Mahakama 
Kuu ya Tanzania. Kabla ya uteuzi huu, Bi. Mwihambi alikuwa 
Katibu wa Bunge; na  
 

(ii) Bw. Baraka Ildephonce Leonard ameteuliwa kuwa Katibu wa 
Bunge. Bw. Leonard anachukua nafasi ya Bi. Mwihambi ambaye 
ameteuliwa kuwa Jaji wa Mahakama Kuu ya Tanzania.  

 
Viongozi walioteuliwa wataapishwa tarehe 19 Septemba, 2024 saa 09.00 
alasiri, Ikulu – Dar es Salaam. 
 

 
Sharifa B. Nyanga 
Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
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